![](images/counter/3.png)
![](https://www.thungnangok.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.thungnangok.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.thungnangok.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.thungnangok.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.thungnangok.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.thungnangok.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.thungnangok.go.th/images/counter/d9.png)
ออนไลน์ : 12
Gallery :: ฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลายป้องกันโรคไข้เลือดออกในเขตพื้นที่บ้านหนองไม้ตาย หมู่ที่2 ตำบลทุ่งนางโอก อำเภอเมือง จังหวัดยโสธร และโรงเรียนบ้านหนองไม้ตาย
ทั้งหมด 0 แถว : 1
- 1
นายมานะ มิ่งขวัญ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งนางโอก มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ออกฉีดพ่นหมอกควันกำจัดยุงลายป้องกันโรคไข้เลือดออกในเขตพื้นที่บ้านหนองไม้ตาย หมู่ที่2 ตำบลทุ่งนางโอก อำเภอเมือง จังหวัดยโสธร และโรงเรียนบ้านหนองไม้ตาย
วันที่ : 1 กันยายน 2566 View : 152