![](images/counter/3.png)
![](https://www.thungnangok.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.thungnangok.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.thungnangok.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.thungnangok.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.thungnangok.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.thungnangok.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.thungnangok.go.th/images/counter/d9.png)
ออนไลน์ : 13
Gallery :: โครงการรณรงค์การคัดแยกและกำจัดขยะให้ถูกวิธี(กิจกรรมการจัดทำถังขยะเปียกลดโลกร้อน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566
ทั้งหมด 19 แถว : 1
- 1
วันที่ 6 กันยายน 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งนางโอก ได้จัดโครงการรณรงค์การคัดแยกและกำจัดขยะให้ถูกวิธี(กิจกรรมการจัดทำถังขยะเปียกลดโลกร้อน ขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 มีวัตถุประสงค์เพื่อขับเคลื่อน การลดปริมาณและคัดแยกขยะอินทรีย์หรือขยะเปียกในครัวเรือน และเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการบริหารจัดการขยะมูลฝอย สิ่งปฏิกูลต่างๆ ในพื้นที่ตำบลทุ่งนางโอก อำเภอเมือง จังหวัดยโสธร
วันที่ : 6 กันยายน 2566 View : 432